*"Ingawa Jobwe bado hajawahi kuwa kiongozi wetu rasmi, sisi wananchi tunaona wazi kuwa ana sifa zote za uongozi bora kwani ana haki moyoni, ana hekima na busara nyingi, anasikiliza kilio na maoni ya mzee na kijana kwa upole mkubwa bila kiburi, bila ubaguzi wa kabila wala dini, tunaona ana moyo mweupe wa dhati wa kutaka kutumikia na kusaidia jamii, tayari ana mipango madhubuti na maono makubwa ya kutatua changamoto zetu kwa kuleta maji safi na salama karibu na kila boma, kutengeneza na kukarabati barabara zetu ili tufike sokoni kwa urahisi, kujenga na kuwezesha shule zetu ziwe na madawati na vitabu vya kutosha, kuwapa vijana wetu nafasi za ajira, mitaji ya biashara na mafunzo ya ujuzi, kuwaheshimu na kuwasikiliza kina mama na kuwainua kiuchumi, kuunganisha watu wote wa eneo hili kwa upendo, umoja na mshikamano, kupanda mbegu ya amani na maridhiano popote alipo, na kwa sababu ya maono yake hayo mazuri, mipango yake iliyonyooka, uaminifu wake, unyenyekevu wake na nia yake safi ya kutuletea maendeleo ya kweli yanayogusa kila mtu, sisi wananchi tumekubaliana kwa kauli moja bila chembe ya wasiwasi kwamba *tutampigia kura* kwa wingi ili awe kiongozi wetu mpya aongoze kwa haki, uwazi na utumishi miaka mingi ijayo."*